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YAH: KUKIRI BE] y4 VIFAA VYA UJENZI NA USAMBAZAJI KWA AJILI YA UJENZI WA BWENI LA
WASICHANA LA CHUO CHA UALIMU BUNDA.

cha habari hapo juu. Napenda kukutaarifu kuwa kamati ya manunuzi ya chuo cha Ualimu Bunda

Wwahandisi elekezi wa mradi ilj

iyokaa katika kikao chake cha tarehe 06/02/2022 katika zoezi la
ako, inakuarify kuwa umeshinda katika vifaa vifuatavyo:

Tafadhari rejea kichw.
kwa kushirikiana na
uchambuzi wa hati ms

a

e
SN Description Unit PRICE Tsh |
LIST OF MATERIALS

A Material supplied by Industry store |
Supply and fix selected Alluminium Windows, sizes: |
1 a) 1.8m (length) x 1.8m (length) No. 490,000.00 i

2 b) 2m (length) x 0.8m (length) No. 350,000.00

3 <) 0.8m (length) x 0.8m (length) No. 200,000.00
Sub-Total |

GRAND TOTAL - MATERIALS

Tafadhali kiri bej ya vifaa taj

wa hapo juu na uahidi kwa kusaini barua hii kuwa umekubaliana na bej tajwa
uko tayari kutoa huduma hiyo

hapo juu na
kwa wakati kwa mujibu wa mkataba utakaopewa

Asante kwa ushirikiano na pia nakutakia majukumu mema.
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